หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji ซารังเฮโย  (อ่าน 138648 ครั้ง)
ซาวัดดีขาบ
โผมทำฟอนต์นีเลนๆก็เพลินๆดีครับ

ไอเดียมาจากไรซ์โบลว์เกาหลีของ KFC แหละครับ เห็นสวยดีเลยลองทำดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2010, 22:44 น. โดย LAYIJI » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด เกาหลี

ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
โอว รอมานาน ทูกใจแฟนๆ แนคราบ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหมือนมีคนขออยู่พอดีนี่ฮะป๋า

สุดยอด  กรี๊ดดดดด
ทีนี้ล่ะ อยากดู ฐ ฐาน ฒ ผู้เฒ่า ฏ ปฏักเกาหลี ว่าจะปวดหัวขนาดไหนนะครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แค่ ห หีบ ย ยักษ์ตูก็จะตายห่าแล้ว  ฮือๆ~

อูย สองตัวนั้นอย่างสวยเลยครับ
เป็นนวัตกรรมได้เลยนะ ถือว่าคุ้มค่าครับ

เออ อย่าลืมตัว ฌ นะ กร๊าก

โอ้ว ชอบการ์ตูน กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โอวววววว  แจ่มมากครับ   พี่เรนอิจิ   เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
รออยู่เลย พี่น้องเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

งานนี้ ซีเอ็ด เอาไปใช้ พรึบ แหง (อิอิ)

มีมาให้เลือกจ้า ฐ ฐานชอบสองตัวเลย
อ้อมี เณร อีกตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2007, 14:06 น. โดย Layiji นำโชค » บันทึกการเข้า

ฐ ตัวที่สอง
ณ ตัวล่าง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เริ่ดมั่กๆ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ชอบ ฐ ตัวแรกครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เณรองค์ล่าง

ฐ ตัวที่สอง
ณ ตัวล่าง

ชอบเหมือนลุงอ๋าแฮะ

สวยครับ เจ๋ง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15