หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 139

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมดิกชันนารี My Buddy  (อ่าน 1111611 ครั้ง)
ตอนลงขึ้นเออเร่อร์รึเปล่าคะ

เป้นเหมือนกัน  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขึ้นเหมือนกันค่ะ
 ลองเอาเมาส์ไปตรงคำที่จะแปล มันบอกไม่พบคำแปลทุกคำเลยค่ะ  หน้าแตก

there are no regrets in life, just lessons . .

เป็นเหมือนกันแถมเวลาเิปิดหมาย่าง

มันจะจอกระตุก แล้วมันขึ้น error

แล้วก็เปิดไม่ได้ แล้วพอจะรีสตารท์มันก็ขึ้น error อีก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ใช้ babylon แต่มันกินแรม เลยไม่ค่อยได้ใช้  กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่รู้ใช่บักหรือเปล่า แต่ เวลาเปิดโปรแกรมนี้่แล้ว hotkey โปรแกรมอื่นจะใช้ไม่ได้เลย
แต่ก็ยังชอบ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
มีประโยชน์ (แต่ยังไม่ได้ลองนะ)
ยังติก RC1 แสดงว่ายังไม่สมบูรณ์ เจอบั๊กอะไรก็ลองแจ้งไปทางผู้พัฒนาดู

ขอบใจน้องมิตร สัมพันธ์ มาก

Today you , Tomorrow me.
เอ๊ะ ผมไม่ยักกะเป็นเลยแฮะ  งง
เปิด auto ไว้แล้ว สั่ง นิวแท็บ ในหมาย่างไม่ได้ ( ctrl T )
เป็นต้น

อ๊ะ เครื่องตูมีจอบพริบด้วยเวลา สั่ง auto

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เปิด auto ไว้แล้ว สั่ง นิวแท็บ ในหมาย่างไม่ได้ ( ctrl T )
เป็นต้น

อ๊ะ เครื่องตูมีจอบพริบด้วยเวลา สั่ง auto

ปรับแต่ง key ได้ครับพี่
คลิกขวาที่ไอคอน system tray ไปที่ "ปรับแต่งระบบ"
จากนั้นตรงทีวี ให้จิ้มที่ None แล้วกด Ctrl บวกกับปุ่มอะไรก็ได้ตามใจชอบ
จากนั้นกดที่ปุ่ม "ตั้งเป็นเปิดทีวี"

แค่นี้ก็แก้ปัญหา shotcut ชนกันได้แล้วครับ
ขอรับความโง่ที่นึงครับ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฉิบ เมนูภาาาไทยก็ยังไม่อ่านอีกตู กร๊าก

ในลายเซ็นหมูน่ะ มันเป็น network worm ไม่ใช่รึ
รู้สึกว่ามันจะสุ่ม ip เป้าหมาย แล้วก็โจมตีเป็นระยะๆตลอดนะ
หา firewall มาติด มันก็ไม่เตือนแล้วล่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เออ ลืมบอก เผื่อบางคนยังไม่รู้
ใช้ได้กับ Windows 2000 ขึ้นไปเท่านั้นนะครับ
ของผมมันอ่านภาษาไทยไม่ได้ทั้งที่เมนู แล้วก็ตรงคำแปล
มันมีให้เปลี่ยน font อะไรหรือป่าวคับ อ่านไม่ออกสักตัวเลยหาไม่เจอ

ลองดูตามนี้ครับ (ลืมทำลูกศร โทษทีนะครับป๋าท๊อป)

เจ๋ง เจ๋งๆๆๆ ตูจะได้โง่น้อยลงซะที ขอบใจจ๊ะ น้องมิตร  ลันล้า

อ๋อ ... +1 จ๊ะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 139