หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 236

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซวยแล้ว  (อ่าน 697506 ครั้ง)
หมีตัดผมแ้ล้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เผยผิว (อิอิ)

แข่งความซวยกันครับ

วันนี้นัดเริ่มงานวันแรก

เกิดเหตุครับ

ซวยไหมครับ

ฮือๆ~

สู้ๆนะคะ

ของตู  ฮือๆ~ 

เมื่อไหร่จะหายป่วยซะที

นานๆ จะเข้ามาที
เดือนครับพี่แตน เดือนนึง

กินรอบวง
อ่ะ  พรุ่งนี้สอบเคมีค่ะ
วันนี้อาจารย์ไม่ยอมติวให้  ชิ
อาจารย์บอกว่าพูดมาก (ติวให้มาก) ไม่ได้
เดี๋ยวได้เต็ม

ฮือๆ~

แล้วก็บอกว่าถ้าออกจากห้องสอบก่นอ 1 ชั่วโมงตอนสอบเคมี
อาจารย์จะหักคะแนนค่ะ   ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป

สู้ๆนะคะ

ของตู  ฮือๆ~ 

เมื่อไหร่จะหายป่วยซะที

ด้วย ฮือๆ~

ตอนสอบงี้ ทอระมาน หายใจไม่อ็อก เอือม

ซวยแล้ว
เป็นพวกถูกใครท้าไม่ได้  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

โอ้ว  หื่น

Las Noches Rubicundior
 เอือม

เข้าหอสายแน่ตู  ฮือๆ~

ซวยแล้ว  เสียงหาย

แหกปากมากจัด

แล้วพรุ่งนี้จะเอาเสียงที่ไหนเมาท์กะเพื่อนล่ะ ง่ะ
เจาะคอเอา  ลันล้า

อีด่างของพี่แอนซวยแล้ว โดนรุมโทรมเกือบพัน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ผมเป็นหนึ่งในนั้นที่อาศัย จังหวะ ก้าวกระโดด จากlv6 เป็นเลเวล10
ขอบคุณพี่แอนครับ

กินรอบวง
ทั้งเนื้อทั้งตัวเหลือตังค์อยู่ 20   ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เดี๋ยวนี้ผมสอดส่องหาไฟล์รุ่งๆโหลดเพื่อหาเงินครับ ยังกะทำการค้า หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 236