หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FC7: โหวตเสื้อกันเถอะพ่อคุณแม่คุณ  (อ่าน 35838 ครั้ง)
ที่ 1 ด้วยคะแนนเสียง 21 โหวต
v 23
เสื้อจากสามค่ะ เจ๋ง

ที่ 2 มีคะแนนโหวตจำนวน 17 โหวตนะคะ
เป็นเสื้อจาก ป๋าเลย์ค่ะ
v 52

ที่สามมีคะแนนเท่ากันสองคนนะคะ
เป็นผลงานของ หมี กับคุณ ekn8
วี 2 และ วี 9 ค่ะ ได้คะแนนไป 14 โหวต

อันดับที่สี่  มีคะแนน 12 โหวต
ของ เก้อ วี 17

ที่ห้า 11 โหวต
กิ๊ก วี 34 และพี่เอ้ วี 4

ปล. เสื้อของพี่เอ้ดาจนปัญญาค่ะ เอาออกมาไม่เป็น อยากเห็นก็คลิ๊กกันนะคะ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7330.msg350169#msg350169

นี่เป็นแค่ผล popular vote นะคะ
และที่นี่ก็ไม่ใช่รายการอะคาเดมี่แฟนเทเชีย
ดังนั้น ผลการตัดสินจริงๆขึ้นอยู่กับยักษ์ค่ะ
[/color][/size]

***เนื่องจากเสื้อที่เข้าประกวดมีมากเหลือเกิน ทำให้ตาลาย มองไม่เห็นของพี่เอ้ ขอโทษด้วยค่ะ***
ปล. นั่นเป็นคำแก้ตัวน้ำขุ่นๆ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2006, 00:58 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
โห เฮีย ะโหย ได้ที่3เชียวนะ แหม กรี๊ดดดดด 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่ติดอันดับ แต่ก็มีคนโวตให้  ฮือๆ~

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เฮ้ย
ทำไมไม่เห็นอันที่ได้ที่สาม

เฮ้ย!?
มันอยู่ข้างล่างน่ะ
โพสนั้นมีสองรูป
ช่างเถอะ

มีคนโหวตให้ V7 ด้วย  กรี๊ดดดดด
(...)
ดีใจ ได้ตั้ง 8 โหวต  ยิ้มน่ารัก
ไอ้สามอีกแล้ว เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ
ของเค้าดีจริงๆ  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ได้ตั้ง 11 โหวต 
เป็นปลื้ม ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
ของตูได้แบบละ 6 โหวต
เอา 2 แบบมารวมกัน 6 + 6 = 12 โหวต

แพ้ไอ้สามอยู่ดี  ชิ
เพิ่งเห็นหัวใจของหมี น่ารักอยากได้ครับ กรี๊ดดดดด
ของสามเชย แบร่

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 มึนตึ้บ
ไปบ้านนอกกลับมาอีกที... โหวดกันเสร็จละ
เห่อๆ
แต่ก็แอบโล่งใจ (ไม่ต้องลำบากใจเลือกแค่ 5 แบบน่ะ)  ลันล้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หมีได้ที่ 1  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11