หน้า: 1 ... 113 114 115 116 117 118 119 [120] 121 122 123 124 125 126 127 ... 144

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์เว็บ Bit พันธุ์ใหม่  (อ่าน 406560 ครั้ง)
ผมอยู่ออสเตรเลียครับ ลองให้แนนเข้าโดยใช้ id กับพาสเวิร์ดของผมก็เข้าได้ปกติ
แต่ที่ออส เข้าไม่ได้เลย ทั้งที่บ้านและห้องสมุด
ให้ปาม แจ้งเจ้าของสนามให้มั้ยคะ?

ปล. ซวยตูแล้ว ที่ออสเตรเลียเข้าไม่ได้หรอนี่  ฮือๆ~
รบกวนด้วยครับ  ว้าววว

ป.ล. ซวยอะไรครับ
เหยื่อ  ฮี่...

คราวนี้lukเห็นผลเยอะจัง โห

to นักสืบ

ปาล์ม แจ้งเจ้าของสนามให้แล้วนะคะ

ที่ว่าซวยก็ว่าเดือนสองเดือนจะไปอยู่มั่ง
อัพ luk แล้ว ครับ

ถ้าสังหารโหดเนี่ย อะไรมันจะหายไปบ้างครับ
ูู^
^
ลองดูสิคะ   (อิอิ)

to นักสืบชอบเสือก

แอบอ้าง
เครื่องที่วางถูกจำกัด แบนวิดธ์ต่างประเทศครับ เพราะซื้อแพ็คเก็ตเฉพาะในประเทศครับ ต่างประเทศค่าแบนวิดธ์แพงมากอ่ะครับ

-------- อ้างอิงข้อความของ iampalm ที่บอกไว้ว่า --------
ID: InspectorJay

ตอนนี้เขาอยู่ออสเตรเลีย (ใช้เนตห้องสมุด) เข้าไม่ได้

แต่ลองเข้าจา่กเมืองไทยเข้าได้เป็นปกติค่ะ

รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะคะ
สรุปว่าผมอดเล่นใช่ไม๊ครับ  ฮือๆๆ

ปาล์มจะมาอยู่เมืองไหนเหรอครับ ซิดนี่ย์?
แอบอ้าง
ฆ่าทิ้ง มีแต่เสียค๊าบ

1. FP หาย   //23 อัน ไม่เป็นไร จิตพิสัย รอค่อยอยู่
2. อาวุธ + เกราะ หาย  // ไม่เท่าำไร ซื้อใหม่ได้
3. การ์ดหาย // ไม่มีสักใบ
4. หินหาย // นี้สิปัญหา 150 ก้อน + 2 ก้อน เหล็กไหล  หน้าแตก
5. passport หาย // 2000 ใบ  หน้าแตก
6. ใจหาย // เตรียมใจไว้แล้ว

โอนของไง  เกย์แอบ

รับฝาก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หิน ก้อนละ 50 รีบไปซื้อนะครับ

ทั้งตัวมีแค่ 40  แบร่

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ชักจะไม่กล้าสังหารโหดละ กด FP 10 อัน ได้สองตัวนี้มา ดันเป็นเผ่าเดียวกันอีกนะสิ
กะจะไปเล่นเผ่า angle
สรุปว่าผมอดเล่นใช่ไม๊ครับ  ฮือๆๆ

ปาล์มจะมาอยู่เมืองไหนเหรอครับ ซิดนี่ย์?

แอบอ้าง
อาจจะเข้าได้บ้างไม่ได้บ้างน่ะครับ

-------- อ้างอิงข้อความของ iampalm ที่บอกไว้ว่า --------
แง...อย่างนี้ต่อไปปาล์มก็เข้าไม่ได้สิคะ  ปีหน้าจะไปอยู่ออสเตรเลีย T-T

อยู่ซิดนีย์ค่ะ   ใครไปซิดนีย์อย่าลืมแวะร้าน Thai Riffic Dobble Bay นะคะ ลันล้า

อ๊ะ..ไม่ใช่กระจู๋ประชาสัมพันธ์ร้านอาหารนี่ ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2006, 19:08 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า
ถ้าเข้าได้บ้างไม่ได้บ้างไม่เท่าไหร่ แต่มันเข้าไม่ได้เลยเนี่ยสิ

อยู่ซิดนีย์ค่ะ   ใครไปซิดนีย์อย่าแวะร้าน Thai Riffic Dobble Bay นะคะ ลันล้า
เสียใจครับ ผมอยู่เมลเบิร์น  เกย์แอบ
แล้วจะบอกเพื่อนๆที่อยู่ซิดนี่ย์ ไปช่วยอุดหนุนนะครับ  ลันล้า

ป.ล. จะเป๋ อิจฉาพวกเล่นได้  แบร่
หน้า: 1 ... 113 114 115 116 117 118 119 [120] 121 122 123 124 125 126 127 ... 144