หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 69

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเคอร์ฟิวแล้วค่ะ  (อ่าน 235342 ครั้ง)
ผละจู๋ไปสิบกว่าหน้า ข่าวไปคืบหน้าเลยแฮะ แต่ก็ดีครับ ไม่มีใครเป็นอะไร (นึกว่ามีเปิดศึก)
แล้วแอนไปไหน?
ยายผมยังคิดว่า ทักษิณ เป็นหัวหน้าคณะรัฐประหาร
และยายก็ยังคิดว่า เขาทำรัฐประหาร เพราะสนธินัดชุมนุม
อยากเถียงจัง แต่ ไม่อยากสร้างสงครามภายใน

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
นั่นสิ  ยักษ์แอนหายไปไหน
หรือว่า... (เหงื่อแตกพลั่ก)
(ไม่น่า)
แล้วแอนไปไหน?

เมื่อคืนก็ไม่อยู่ครับ อยู่แต่ยักษ์โอ้เอ้
โดนเกณฑ์ไปรึเปล่าคะ  เฮ้ย!?

<3.
โดนเรียกตัวกลับกรมกอง

มั้ง ฮี่ๆ

หนิงห์ ฮือๆ~

สงสัยเขาคว้าตัวเข้ารถถังไปแล้ว

ไม่ก็กำลังจะโพกหัวไปรวมตัวกับสนธิ
... แต่ ...
เฮ้ย!?

เฮ้ย  โวย
ไม่เห็นตั้งแต่คืนวานแล้วครับ
ไม่ทราบว่าไปไหนเหมือนกัน
ง่ะ
สงสัย เศร้า

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน

ยึดทรัพย์เลยแฮะ แล้วทรัพย์สินบรรดาลูกๆเค้าหล่ะ

ไปอังกฤษกันหมดแล้วครับ

ปล.นักโทษอยากขอมากดีนัก ตายห่าไป 2

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไปอังกฤษกันหมดแล้วครับ

ปล.นักโทษอยากขอมากดีนัก ตายห่าไป 2

ใคร  งง

Las Noches Rubicundior
ตกข่าวอีกแล้ว (อิอิ)

วู้ว นักโทษ อยากดูข่าว

ผู้คุมไม่ให้ดู

เลยจลาจล

ลูกหลง ตายไป 2

จบข่าว

S♥NE - Goguma
 ฮือๆ~ ขอบคุณค่ะ

เอ้อ ถึงว่าป๋าเลย์บอกว่า แล้วหยาดทิพย์จะทำยังไง  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ความจริงให้ดูก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรนะ หรือว่ากลัวนักโทษจับทีวีเป็นตัวประกัน

ปล. คงไม่เลียนแบบทำทัณฑประหารมั่งหรอกน่า ง่ะ

หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 69