หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บฟ๐นต์ลาป่วย(ผลจากช้างสาร*)  (อ่าน 18465 ครั้ง)
ปู่ตูชื่อคินดะอิจิ สิงห์โต

เป็นญาติกะวีเจสิงห์

ยิงสองมุกเลย และแป้กแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขำตรงที่มันแป๊ก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก (ช่วย)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

อีกรอบ  เอือม

สองตารางมันใช้งานหนักไปหน่อยมั้ง  ฮิ้ววว
เอาใจช่วยทุกท่านนะครับ

งานของท่านคืองานอดิเรกของเรา เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
บางคนงานประจำเลยนะ ไม่เห็นจะอดิเรกตรงไหน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว รอตั้งนานแน่ะ

เอือม

พนักงานบริษัท.
โรคติดต่อ  ยิ้มน่ารัก

​อีก​ไม่​นานคง​ได้​ย้ายแน่ๆ​ครับเว็บนี้​
​เพราะ​รู้สึกมัน​จะ​เลยเถิดไปมากกว่า​เว็บล็อกที่คิด​จะ​ทำ​เล่นๆ​เอาสนุกๆ​ ​ไว้​ตอนแรกเสีย​แล้ว​
​(​ไม่​ได้​เกี่ยวข้อง​กับ​โฮสต์ล่มแต่ประการ​ใด​ ​คืออยาก​จะ​เอา​ไว้​ทำ​เว็บโปรเจกต์​ส่วน​ตัวไปเรื่อย​ด้วย)​

​แต่​จะ​ย้่ายตอนไหน​ไม่​รู้นะ​ ​ก็​แจ้งเอา​ไว้​เนิ่นๆ​ใน​โพส​เล็กๆ​นี้ก่อน​

​จบข่าวครับ​

อ้าวจะย้ายไปไหนเหรอครับ 5 โอ
แต่ห้ามปิดนะ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ทำไมตอนนี้ไม่มีใครเลยแหะ ไปไหนกันหมด  ฮือๆ~

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ
คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ คินดะอิจิ
 ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชอบโคนันครับ เกย์ออก

ชอบคิวคะ  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที

ชอบคิวคะ  (อิอิ)

ชอบด้วย ร้องเพลงเจ๋งมาก เจ๋ง

งบน้อย
กรี๊ดดดดด เพิ่งเปิดมาปั่น
งั้นตูก็มีข้ออ้างกะยัยบุ๊คแล้วสินะ ว่าทำไมถึงปั่นไม่ได้

ฮั่นแน่

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7