หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อลังการงานสร้างสรรค์ผ่านF0nt``  (อ่าน 21103 ครั้ง)
เอาล่ะเฮ้ย ฟอนต์ใครล่ะเนี่ย ไอ้เราก็หลงอิจฉาซะงานหนังสือเกือบไฟไหม้ หน้าแตก

ฟอนต์นุ้กเปล่า  งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ครับ นุ้กฟรีแฮนด์  ฮือๆ~

http://f0nt.com/download/details.php?image_id=189
 เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงด้วย เมื่อก่อนชอบงานพี่นุ้กมากเลย เพราะคล้ายๆ ลายมือตัวเอง พอหลังๆ รู้สึกว่าลายมือตัวเองเริ่มชุ่ยไก่ไม่รับเขี่ยขึ้นเรื่อยๆ แฮะ

ฮี่ๆ

ตาถึงนะเนี่ย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุึณมากนะคะพี่แนน ที่เอามาบอก (เอาไปใช้ด้วย) กรี๊ดดดดด

+1 ค่ะ ยิ้มน่ารัก

พี่แนนต้องขอบคุณพีชต่างหากนิ  ยิ้มน่ารัก
งั้น +1 คืน สำหรับฟอนต์อันตรึงตาตรึงใจคนไทยทั้งชาตินะจ๊ะ   ปลื้ม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ยัยแนน อ่านด้วยๆ
อายเขา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หมีโหดดดด

ถึงเอจะปั่น เอก็อ่านนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยัยแนน อ่านด้วยๆ
อายเขา
พี่แอน
แนนใช้ฟอนต์น้องพีช จริงๆ นะ หมีโหดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เอ๊า เค้าคุยกันเรื่องไหนแล้ว  อี๋~

อ๋อ งั้นคงเป็นตูที่หน้าแตกอีกรอบ กร๊าก

เหลือบ
ดูพี่แอนดิ่

แนนเลยโดนเอ(ปั่น)ซ้ำเติมฟรีซะอย่างนั้น  ชิ

Nothingness
ในที่สุด ฟอนต์ชุ่ยๆ อย่างเราก็มีคนตาถึง  จ๊วบ

ขอบคุณมากค่ะ

ปลื้มไป  7 วัน   ยิ้มน่ารัก

ปล.ขอบคุณพี่แอนที่มาบอกค่ะ  พอดีเมื่อวานง่วงเลยนอนเร็ว  ลันล้า
ปอ.หน้าฟอนต์โหลด เปลี่ยนพรีวิวแล้วนะเคอะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ย. 2006, 11:49 น. โดย IB@noOK., » บันทึกการเข้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ฟอนต์น้องนุ๊กประทับใจ  เกย์ออก
ฟอนต์น้องพีชก็ประทับใจ  เกย์ออก

งานชิ้นต่อไปนะคะ

ชื่องาน: ปกสมุด "จดหมายถึงความฝัน"
ณ วัน/เวลา: ทำรูปเล่มแจกในค่าย YIM2, YIM3 ปลายเดือนตุลา-ต้นเดือนพฤศจิกา
F0nt ที่ใช้: 2005_iannnnnDVD
เหตุผลประกอบ (ถ้ามี): เป็นฟอนต์ลายมือ(อีกแล้ว)
                          ถึงแม้จะเขียนโ้ย้เย้ แต่ก็เหมือนกำลังตั้งใจเพื่อเหตุผลบางอย่าง  (ลึกซึ้ง  ยิ้มน่ารัก แต่อ่านไม่รู้เรื่อง  ง่ะ)
ภาพประกอบ:

Nothingness
โปสการ์ดน่ารักดีแฮะ ยิ้มน่ารัก

ที่ผมช่วยงานอยู่นี่ก็ใช้ ฟ๐นต์ พี่แอนเยอะ นะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 [2] 3