หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนด์ ของตราราชภัฎ ครับ  (อ่าน 20765 ครั้ง)
พี่น้อง ท่านไหนหาลิงค์ หรือดาวโหลดที่ ไหนได้บ้าง ครับ จะไปทำตราปั้มของอาจารย์ครับ รบกวนด้วยนะครับ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7431.0

คราวหลังลองคุ้ยกระจู๋ดูทางมุมขวานะคะ จะเจออะไรดีๆ อีกเยอะ *

แบบนี้รึเปล่าครับ ?
ชื่อ CRU-rajabhat

ลองค้นด้วย CRU-rajabhat จะเจอที่โหลดครับ

เห็นฟอนต์นี้ แล้วทำให้มีกำลังใจขึ้นมาอีกนิด

คือตัวภาษาอังกฤษเอาแค่พอไปทางเดียวกันกับภาษาไทย

ไม่ต้องใส่ลูกเล่นเท่าตัวภาษาไทยก็ได้เนอะ

ลุยยยยยยยยย     ปลื้ม

กินรอบวง
เห็น Link แล้วครับ แต่โหลดไม่ได้ (ผมก็อยากได้)  ฮี่ๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นผมขออนุญาตนำมาเผยแพร่นะครับ
เห็นว่าเขาก็ทำแจกฟรี ถ้ามีปัญหายังไงเดี๋ยวผมถอดออกให้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก

โวย อ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณฮ่ะ  เกย์ออก

ต้องการหยั่งงี้เหรอฮ้า เกย์แอบปิ๊ง

ขอบคุงงับสำหรับฟ0นต์
ขอบคุณมากครับ ปลื้ม ปลื้ม เกย์ออก เกย์ออก
ทำไมใช้ได้แต่อังกฤษ หว่า งง งง
ขอบคุณมากครับ สิ่งที่หามานาน (เหงื่อแตกพลั่ก)
ขอบคุณมากครับ
ฟอนท์ตัวนี้ยังไม่สบบูรณ์ครับ

ถ้าใช้แบบถูไถคงพอไหว

อ.ผู้สร้างฟอนท์กำลังปรับปรุงอยู่(แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะเสร็จนะ) ภาษาอังกฤษและตัวเลขไทยยังใช้งานไม่ได้ครับ
ขอบคุณมากๆๆ กำลังต้องการอยู่พอดี
หน้า: [1] 2