หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งกระจู๋ไม่ค่อยดียังจะตั้งไหม  (อ่าน 22213 ครั้ง)
ถ้าหากมีเหตุการณ์สำคัญอย่างหนึ่งที่ทำให้คุณอยากตั้งกระจู๋มาก
แต่เมื่อตั้งไปแล้วคิดว่าอาจจะตั้งได้ไม่ดีนัก วาดรูปประกอบไม่สวย เนื้อหาไม่ถึงใจ
...
เหตุการณ์นั้นน่าจะมีคนตั้งกระจู๋แน่ๆ และน่าจะดีกว่า รูปประกอบอาจจะสวยกว่า เนื้อหาอาจจะถึงใจกว่า
คุณจะ
- ตั้งกระจู๋ไปเลย
- รอให้คนอื่นตั้งกระจู๋ แล้วตัวเองค่อยไปแจม
 ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าตั้งแล้วมันมีประโยชน์ต่อส่วนรวมก็จะตั้งครับ แต่ถ้าตั้งตามใจตัวเองไม่ดูคนอื่นก็จะไม่ตั้ง รอคนอื่นตั้งแล้วค่อยตาม

ถ้ายังสามารถตั้งกระจู๋เองได้
ก็แสดงว่ายังใช้การได้ดีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นั่นเรียกว่ากระจู๋ตั้งเองครับน้อง  หมีโหดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ไอ้มืดหมี อุ๊บซ

ตบกลับเข้าจู๋เห๊อะ  ง่ะ

ถ้าตั้งใจไว้ก่อนว่าจะเอาเรื่องนี้มาคุยกัน
ยังไงซะก็จะตั้งครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากัน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หมอไทย คิดยาทาได้เอง
 เจ๋ง

กลัวว่าตั้งแล้ว แป้ก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

เพราะคิดแล้ว

...

จึงตั้งครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ครับ!!   งง

กินรอบวง
ก็ดูกระจู๋ สสวท สิครับ ดูสิ จู๋ไม่ดีก็ตั้งเอ๊าตั้งเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ม.ค. 2007, 15:15 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นี่มันไม่ใช่สองแง่สองง่ามแล้วนะป๋า
เหลือง่ามเดียวแล้วนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าสงสาร"ตั้ง"มันนะ กระจู๋ไม่ค่อยดี
 เหลือบ  ตบให้หายมุกควายดีไหม 

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10