หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 35

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องรวมงานของ9Pomครับ  (อ่าน 149633 ครั้ง)
รู้งี้บอกแม่ให้ตั้งชื่อ ไอ้เพรียว ไอ้ลู่ลม ไอ้จ้อย ดีกว่า

เอ๊ะ แต่จ้อยนี่ก็สมชื่อแล้วนี่ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองทำโลโก้ ชื่อตัวเองใน Illus

ก่อนอื่นก็ร่างแบบใน PS

แล้วก็เอาไปดราฟต่อใน Illus แล้วก็ทำออกมาเป็นหลายๆสีดู

อยากให้มันดูเหมือนเอาแปรงปาด แล้วก็มีสีกระเด็นนิดหน่อย แต่ดูไปดูมามันออกแนว 300 แฮะ ฮิ้ววว
เหมือนฉลากน้ำอัดลมมากกว่านะ เกย์ออก

ป.ล.สามร้อยดีวีดีมาแล้ว (ลงแผ่นเรียบร้อย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันดูสดใสดีค่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เออวาะ ดูแล้วเหมือนน้ำอัดลมจริงด้วย ฮิ้ววว

300 รอซื้อแบบ 2 แผ่น + หนังสือการ์ตูน ปลื้ม

งานดูสดใสๆ ไม่น่าเป็นคนชอบอะไรโหดๆเลยนะเฮีย หมีโหดดดด
ดูมากๆ ระวังกล้ามขึ้นนะ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
รูปนี้นั่งวาดตอนกลับจากทำงาน พอดีเมื่อเช้าตอนกำลังเดินไปออฟฟิศนึกอยากวาดภาพนี้ขึ้นมา เลยรีบกลับมานั่งวาดกลัวลืม(ปกตินึกแล้วไม่ค่อยได้วาด มันก็ลืม)

แต่รีบวาดไปหน่อยเลยไม่ได้เก็บลายละเอียดอะไรมาก ใช้ Photoshop ปาดไปปาดมา เพื่อผ่อนคลายอารมณ์ เน้นอยากให้มันดูกราฟิกนิดๆด้วย(ขี้เกียจลงแสงเงามาก) มันก็เลยออกมาแบบนี้แหละครับ ฮิ้ววว

รูปใหญ่ครับ http://farm2.static.flickr.com/1308/830678476_e65b4ed68f_o.jpg

จริงแล้วอยากให้สาวคนนี้หน้าอ่อนกว่านี้ วาดไปวาดมาดูมีอายุไปนิด แต่ก็พอใจในระดับนึงละ ปลื้ม

ปล.ผมชอบ300มากเลยนะ  ภาพสวย มันสะใจดี ตอนนี้ซื้อ แพนลาบีลิต มาแล้ว กำลังหาเวลาดูอยู่ ฮิ้ววว
she look old หมีโหดดดด
if change her bob hair to long hair maybe better
(i like girl have long hair ฮี่ๆ)

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อย่างที่มุมมืดว่าแหละค่ะ

ที่ดูมีอายุอาจเป็นเพราะผม เพราะผมทรงนี้มัน น่าจะฮิตในยุค 70
เปลี่ยนผมให้เฟี้ยวกว่านี้ จะดูอ่อนเยาว์ลงอีกเยอะ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าผมยาวลงไปปนกับกระโปรงและเส้นที่ลากตามพื้นด้วยเนี้ย จะดูสยองดีเลยนะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ที่วาดผมหยิกเพราะแปลกตาดีครับ ผมก็ชอบสาวผมยาวธรรมชาติิด้วยครับ แต่ถ้ายืดมาแรกๆจะดูลีบๆน่ากลัวอะ ฮิ้ววว

แต่พักนี้ชอบวาดสาวผมหยิกหรือหยักสก(เขียนงี้มั้ยหว่า)เพราะรู้สึกว่า น่ารักไปอีกแบบ ปลื้ม

ถ้าผมยาวลงไปปนกับกระโปรงและเส้นที่ลากตามพื้นด้วยเนี้ย จะดูสยองดีเลยนะครับ  เจ๋ง

อย่างเนี้ยเหรอ กร๊าก

เหมือนเชียว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อย่างเนี้ยเหรอ กร๊าก
โอ๊ย กร๊าก ฮาพี่ตั้อม

รูปสวยอ่ะป้อม แต่ว่าผู้หญิงดูแก่นะ แก่กว่าป้าอีก  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 35