หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: JPEGCompress - สุดยอดโปร  (อ่าน 11362 ครั้ง)

โปร

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก(ปั่น)

ผมใช้ ACD SEE อยู่
เด๋ว เอ้ย เดี๋ยวจะลองดูครับ  ยิ้มน่ารัก

งบน้อย

ลันล้า

ขอบคุณมา

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
อ๊ะ
จะได้มีที่เ

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
เยี่ยมมา

Love me Love my R0K!! ----------------------------------------------------------------------------> click me
 เจ๋ง เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผม
เยี่ยมมา
ขนาดเซตุ้บไฟล์ (setup file  ยิ้มน่ารัก)

งบน้อย
สีซีดลงหน่อย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ของผมเอะอะๆ
JPEGCompressที่หัวจู๋ผมชอบอ่านเป็นเจเพรส ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก
(+1)
หน้า: [1] 2